రూ.10 కోట్ల విలువైన మట్టి అక్రమ తరలింపు | పట్టించుకోని అధికారులు | RTIతో సింగరాయకొండ అక్రమాలు

పాత సింగరాయకొండలో ఫోరమ్ ఫర్ ఆర్.టి.ఐ రాష్ట్ర బృందం పర్యటన || బయటపడ్డ ఎన్నో అక్రమాలు

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

భక్తిశ్రద్ధలతో చొల్లంగి అమావాస్య తీర్ధం

Thu Feb 11 , 2021
కాకినాడ రూరల్ : పుష్యమాసం అమావాస్య పర్వదినం సందర్భంగా కాకినాడ రూరల్ చొల్లంగి గ్రామంలో ” చొల్లంగి అమావాస్య తీర్థం ” గురువారం భక్తిశ్రద్ధలతో నిర్వహించారు. పురాణ ప్రసిద్ధి గాంచిన సప్తసాగర సంగమ తీరాన 1912సంవత్సరంలో మహాదాత మల్లాడి సత్యలింగం నాయకర్ మరణశాసనం(వీలునామా)అనుసరించి నాటి ధర్మకర్తలు దురిశేటి శేషగిరిరావు పంతులు, నాయకర్ పుత్రులు మల్లాడి సుబ్రహ్మణ్య నాయకర్ సాగరతీరాన శ్రీ బాలాత్రిపురసుందరి సమేత సంగమేశ్వర స్వామి, శ్రీ సీతారామస్వామి, శ్రీ […]

Translate

Translate »