నేను ప్రశ్నించే పౌరుడ్ని : ఆర్ టి ఐ పై చేతన తప్పక చూడాల్సిన భావోద్వేగ ప్రసంగం

మీ ప్రాంతంలోని సమస్యలను ఆర్టిఐతో ప్రశ్నించండి | అన్ని పట్టణాల్లో నైట్ స్టే హోమ్ లు ఫ్రీగా వాడుకోండి

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

ముక్కు ద్వారా కోవిడ్-19 వ్యాక్సిన్.. కరోనాకు ‘చుక్క’లే! ఒక్క డోసుతో సరి

Thu Feb 11 , 2021
సూపర్ ఫాస్ట్ ప్రాసెసర్‌తో రానున్న శాంసంగ్ గేలక్సీ F62 కరోనా వైరస్ ఇండియా నుంచి పూర్తిగా తొలగిపోలేదు. అది ఒకరి నుంచి మరొకరి వ్యాపించకుండా అరికట్టాలంటే.. వ్యాక్సినేషన్ ఒక్కటే మార్గం. ఈ నేపథ్యంలో ప్రభుత్వం ఇప్పటికే వ్యాక్సిన్ ప్రక్రియ మొదలుపెట్టింది. ముందుగా దీన్ని వైద్యులు, హెల్త్ వర్కర్లు, అత్యవసర సేవలు అందించే సిబ్బందికి అందిస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. భారత్ బయోటెక్ రూపొందించిన ‘కొవాగ్జిన్’ కరోనా టీకాకు ఇప్పటికే ప్రభుత్వం నుంచి […]

Translate

Translate »